Close Menu
Kijiweni

    Subscribe to Updates

    Get the latest updates from Kijiweni.

    Za moto

    Whittaker Aibuka Mshindi Baada ya Presha Kali ya Wallace

    Matola Aondoka Kambi Ya Simba Afrika Kusini

    Simba Queens Mbabe Kwa Yanga Princess Ngao Ya Jamii

    Facebook X (Twitter) Instagram
    • Wasiliana Nasi
    Facebook X (Twitter) Instagram Pinterest Vimeo
    Kijiweni
    • Home
    • CAF
    • Soka la Bongo
    • Ulaya
    • Chuo Cha Kubeti
    • Hadithi za Kijiweni
    • Forum
    Kijiweni
    You are at:Home ยป Bao la Cole Palmer Lainyamazisha Old Trafford
    Biriani la Ulaya

    Bao la Cole Palmer Lainyamazisha Old Trafford

    Brenda UlomiBy Brenda UlomiDecember 7, 2023No Comments2 Mins Read
    Facebook Twitter Pinterest Telegram LinkedIn Tumblr Email Reddit
    Share
    Facebook Twitter LinkedIn Pinterest WhatsApp Email

    Cole Palmer, shabiki wa Manchester United tangu utotoni, alishangaza Old Trafford kwa bao kamili la Chelsea.

    Nyota wa zamani wa Manchester City, Cole Palmer, alizima sauti za Old Trafford kwa kufunga bao kamili kwa ustadi wa hali ya juu kwa niaba ya Chelsea.

    Mchezaji huyo wa kimataifa wa England aliisawazishia timu yake bao 1-1 ugenini dhidi ya Manchester United kwa mchezo wa kusisimua na mbinu bora ya kufanya uongo na kupiga shuti wakati dakika ya mwisho ya kipindi cha kwanza ilipokuwa ikisalia.

    Akisherehekea kwa shauku, nyota huyo wa England chini ya umri wa miaka 21 alikuwa na sherehe kidogo, na mwendeshaji kipindi Jon Champion alifafanua sababu yake.

    Alisema: “Katika uwanja ambapo mashujaa wake walikuwa wakicheza, alikua akiwa shabiki wa Manchester United, anauheshimu ushiriki wake wa kwanza katika Uwanja wake wa Ndoto na bao muhimu sana.”

    Kwa kuwa shabiki wa Manchester United tangu utotoni, kufunga bao hilo muhimu katika uwanja wa Old Trafford lilikuwa jambo la kipekee kwa Cole Palmer na kuzua hisia tofauti kwake kufurahia kikamilifu mafanikio hayo.

    Cole Palmer breaks Man City hearts again as Chelsea star opens up on being  lifelong Man Utd fan who idolised Rooney | The Sun

    Bao hilo la Cole Palmer lilikuwa zaidi ya kuwa tu usawa katika mchezo.

    Ilikuwa ni ishara ya mafanikio binafsi na historia ya hisia zilizojikita katika uwanja wa Old Trafford.

    Kama shabiki wa Manchester United, kufunga bao katika uwanja ambao alikuwa akiuona kama ukumbi wa michezo ya ndoto zake ilikuwa ni jambo la kuvutia sana kwake.

    Ingawa sherehe yake ilionekana kuwa tulivu kidogo, ilikuwa ni heshima kwa historia yake binafsi.

    Kufunga bao hilo kulionekana kama ukurasa mpya katika safari yake ya kisoka.

    Kuweza kufanya hivyo katika uwanja ambao aliutazama kama kitovu cha mafanikio yake mwenyewe iliongeza nguvu katika hisia zake.

    Haikuwa tu kuhusu bao lenyewe, bali pia ni kuhusu jinsi historia yake ya kibinafsi ilivyohusika na mchezo ule.

    Kila harakati, kila pasi, na hatimaye kila bao lilikuwa ni sehemu ya hadithi yake mwenyewe, ikimpa kumbukumbu zenye thamani kubwa sana.

    Soma zaidi: Habari zetu kama hizi hapa

    old trafford palmer uniyed
    Leave A Reply Cancel Reply

    Social Media Image
    Top Posts
    UEFA EURO 2024 Trophy

    Yote Unayopaswa Kufahamu Kuhusu UEFA EURO 2024 German

    May 30, 202425K Views
    Ligi Kuu

    Hii Vita Ya GAMONDI Na FADLU Inaichangamsha Vipi Ligi Kuu?

    October 3, 202417K Views

    Chama, Aziz Ki Na Pacome Watachezaje Yanga?

    June 27, 202414K Views
    Ligi Kuu ya NBC

    RATIBA YA LIGI KUU YA NBC MSIMU WA 2025/2026

    August 29, 202513K Views
    Don't Miss
    Stori Mpya October 5, 2026

    Whittaker Aibuka Mshindi Baada ya Presha Kali ya Wallace

    Bondia wa Uingereza katika uzito wa light-heavyweight, Ben Whittaker, amenusurika mashambulizi makali ya dakika za…

    Matola Aondoka Kambi Ya Simba Afrika Kusini

    Simba Queens Mbabe Kwa Yanga Princess Ngao Ya Jamii

    Ni Taifa Stars Dhidi Ya Madagascar Leo

    Stay In Touch
    • Facebook
    • X
    • Pinterest
    • Instagram
    • YouTube
    • Vimeo

    Subscribe to Updates

    Get the latest creative news from Kijiweni.

    © 2026 Kijiweni. A Product of Jamii Media.
    • Home
    • Wasiliana Nasi

    Type above and press Enter to search. Press Esc to cancel.