Close Menu
Kijiweni

    Subscribe to Updates

    Get the latest updates from Kijiweni.

    Za moto

    Whittaker Aibuka Mshindi Baada ya Presha Kali ya Wallace

    Matola Aondoka Kambi Ya Simba Afrika Kusini

    Simba Queens Mbabe Kwa Yanga Princess Ngao Ya Jamii

    Facebook X (Twitter) Instagram
    • Wasiliana Nasi
    Facebook X (Twitter) Instagram Pinterest Vimeo
    Kijiweni
    • Home
    • CAF
    • Soka la Bongo
    • Ulaya
    • Chuo Cha Kubeti
    • Hadithi za Kijiweni
    • Forum
    Kijiweni
    You are at:Home » Taarifa ya FA
    Biriani la Ulaya

    Taarifa ya FA

    Brenda UlomiBy Brenda UlomiOctober 13, 20231 Comment2 Mins Read
    Facebook Twitter Pinterest Telegram LinkedIn Tumblr Email Reddit
    Share
    Facebook Twitter LinkedIn Pinterest WhatsApp Email

    Taarifa ya FA Shirikisho la Soka la England (FA) limethibitisha kuwa taa za Uwanja wa Wembley hazitawashwa kwa rangi za bendera ya Israel katika mechi ya kirafiki dhidi ya Australia kesho.

    Taarifa inasema: “Ijumaa jioni, tutakumbuka waathiriwa wasio na hatia wa matukio makubwa ya Israel na Palestina.

    “Fikra zetu ziko pamoja nao, na familia na marafiki zao nchini England na Australia, na pia jamii zote zinazoathiriwa na mgogoro huu unaendelea. Tunaunga mkono ubinadamu na mwisho wa kifo, vurugu, hofu, na mateso.

    “Wachezaji wa England na Australia watavaa mikanda nyeusi wakati wa mechi yao katika Uwanja wa Wembley, na pia kutakuwa na kipindi cha kimya kabla ya kuanza kwa mechi.

    “Baada ya majadiliano na washirika na wadau wengine, tutaruhusu bendera, mavazi ya kujifanya ya timu, na alama zingine za utaifa kwa mataifa yanayoshindana tu ndani ya Uwanja wa Wembley katika mechi zijazo dhidi ya Australia [13 Oktoba] na Italia [17 Oktoba].

    “Chama cha Msalaba Mwekundu cha Uingereza pia kimezindua ombi la dharura kusaidia watu walioathiriwa na mgogoro wa kibinadamu katika eneo hilo, na tutasaidia ombi hili ndani ya uwanja Ijumaa.”

    Hatua hii ya FA ya kutokumulika taa za Uwanja wa Wembley kwa rangi za bendera ya Israel inaonyesha wazi msimamo wao wa kutaka kusisitiza umuhimu wa kumaliza vurugu na mateso yanayoendelea katika eneo la Israel na Palestina.

    Wanapendelea kuchukua hatua za kibinadamu na kusimama na waathiriwa wote katika mgogoro huo.

    Vilevile, uamuzi wa kuwaruhusu tu mashabiki kutumia bendera, mavazi ya timu, na alama za utaifa za mataifa yanayoshindana katika Uwanja wa Wembley unaweza kufafanuliwa kama njia ya FA kujaribu kuepuka kuleta utata au kuchanganya masuala ya kisiasa katika michezo.

    Wanataka kuendeleza roho ya michezo na umoja katika uwanja wa soka.

    Hatua ya kuweka kimya na kuvalisha wachezaji mikanda nyeusi inaweza kuwa ishara ya heshima na kumbukumbu kwa waathiriwa wa vurugu katika eneo la Israel na Palestina, na ni njia ya kuonesha mshikamano wao na jamii za waathiriwa hao.

    Soma zaidi: Habari zetu kama hizi hapa

    fa gaza israel
    Leave A Reply Cancel Reply

    Social Media Image
    Top Posts
    UEFA EURO 2024 Trophy

    Yote Unayopaswa Kufahamu Kuhusu UEFA EURO 2024 German

    May 30, 202425K Views
    Ligi Kuu

    Hii Vita Ya GAMONDI Na FADLU Inaichangamsha Vipi Ligi Kuu?

    October 3, 202417K Views

    Chama, Aziz Ki Na Pacome Watachezaje Yanga?

    June 27, 202414K Views
    Ligi Kuu ya NBC

    RATIBA YA LIGI KUU YA NBC MSIMU WA 2025/2026

    August 29, 202513K Views
    Don't Miss
    Stori Mpya October 5, 2026

    Whittaker Aibuka Mshindi Baada ya Presha Kali ya Wallace

    Bondia wa Uingereza katika uzito wa light-heavyweight, Ben Whittaker, amenusurika mashambulizi makali ya dakika za…

    Matola Aondoka Kambi Ya Simba Afrika Kusini

    Simba Queens Mbabe Kwa Yanga Princess Ngao Ya Jamii

    Ni Taifa Stars Dhidi Ya Madagascar Leo

    Stay In Touch
    • Facebook
    • X
    • Pinterest
    • Instagram
    • YouTube
    • Vimeo

    Subscribe to Updates

    Get the latest creative news from Kijiweni.

    © 2026 Kijiweni. A Product of Jamii Media.
    • Home
    • Wasiliana Nasi

    Type above and press Enter to search. Press Esc to cancel.