Close Menu
Kijiweni

    Subscribe to Updates

    Get the latest updates from Kijiweni.

    Za moto

    Whittaker Aibuka Mshindi Baada ya Presha Kali ya Wallace

    Matola Aondoka Kambi Ya Simba Afrika Kusini

    Simba Queens Mbabe Kwa Yanga Princess Ngao Ya Jamii

    Facebook X (Twitter) Instagram
    • Wasiliana Nasi
    Facebook X (Twitter) Instagram Pinterest Vimeo
    Kijiweni
    • Home
    • CAF
    • Soka la Bongo
    • Ulaya
    • Chuo Cha Kubeti
    • Hadithi za Kijiweni
    • Forum
    Kijiweni
    You are at:Home » Ratiba ya Makundi ya UEFA Champions League 2023/24
    Biriani la Ulaya

    Ratiba ya Makundi ya UEFA Champions League 2023/24

    Brenda UlomiBy Brenda UlomiAugust 31, 20231 Comment2 Mins Read
    Facebook Twitter Pinterest Telegram LinkedIn Tumblr Email Reddit
    Share
    Facebook Twitter LinkedIn Pinterest WhatsApp Email

    Matangazo Moja kwa Moja ya Ratiba ya Makundi ya Ligi ya Mabingwa wa UEFA: Hapa ndipo utakapojua yote kuhusu droo ya UCL ya mwaka 2023 na timu zipi zinashiriki, lini michezo itachezwa, na yote unayopaswa kujua.

    Matangazo Moja kwa Moja ya Ratiba ya Makundi ya Ligi ya Mabingwa wa UEFA: Droo ya hatua ya makundi ya Ligi ya Mabingwa wa UEFA kwa msimu wa 2023-24 itafanyika siku ya Alhamisi.

    Timu 32 zilizofikia hatua ya makundi zitachorwa katika makundi manane ya timu nne-nne.

    Timu zitapangwa katika vikundi vinne, kulingana na viwango vyao vya klabu vya UEFA.

    Kundi la kwanza litajumuisha mabingwa wa ligi sita zenye viwango vya juu zaidi, pamoja na mabingwa watetezi wa Ligi ya Mabingwa wa UEFA.

    Kundi la pili litajumuisha washindi wa pili wa ligi sita zenye viwango vya juu zaidi, na kadhalika.

    Timu kutoka kwenye chama kimoja hazitaweza kupangwa katika kundi moja.

    UEFA itatangaza tuzo kadhaa kutoka mashindano ya msimu uliopita wakati wa sherehe ya droo ya hatua ya makundi.

    Rais wa UEFA, Aleksander Ceferin, anatarajiwa kuwa jukwaani wakati wa sherehe hiyo na atatoa tuzo ya mafanikio ya maisha binafsi kwa mchezaji mkubwa wa zamani wa Ujerumani, Miroslav Klose.

    Hata hivyo, Ceferin hajapangwa kujibu maswali kuhusu suala la Luis Rubiales.

    Kwa upande mwingine, shirikisho la soka la Hispania linasimamia jitihada zinazoungwa mkono na UEFA kuandaa zabuni ya kuandaa Kombe la Dunia 2030 pamoja na Ureno, Morocco, na labda Ukraine.

    Kundi 1: Manchester City, Sevilla, FC Barcelona, Napoli, Bayern Munich, Paris Saint-Germain, Benfica, Feyenoord

    Kundi 2: Real Madrid, Manchester United, Inter Milan, Borussia Dortmund, Atletico Madrid, RB Leipzig, Porto, Arsenal

    Kundi 3: Shakhtar Donetsk, Red Bull Salzburg, AC Milan, Lazio, Red Star Belgrade, Braga

    Kundi 4: Newcastle United, Union Berlin, Lens, Real Sociedad, Celtic, Galatasaray

    Lini droo ya hatua ya makundi ya Ligi ya Mabingwa wa UEFA itafanyika?

    Droo ya hatua ya makundi ya Ligi ya Mabingwa wa UEFA itafanyika katika Grimaldi Forum — Monaco, siku ya Alhamisi, Agosti 31, na itaonyeshwa moja kwa moja kuanzia saa 9:30 usiku saa za India (IST).

    Soma zaidi: Habari zetu kama hizi hapa

    ucl Uefa
    Leave A Reply Cancel Reply

    Social Media Image
    Top Posts
    UEFA EURO 2024 Trophy

    Yote Unayopaswa Kufahamu Kuhusu UEFA EURO 2024 German

    May 30, 202425K Views
    Ligi Kuu

    Hii Vita Ya GAMONDI Na FADLU Inaichangamsha Vipi Ligi Kuu?

    October 3, 202417K Views

    Chama, Aziz Ki Na Pacome Watachezaje Yanga?

    June 27, 202414K Views
    Ligi Kuu ya NBC

    RATIBA YA LIGI KUU YA NBC MSIMU WA 2025/2026

    August 29, 202513K Views
    Don't Miss
    Stori Mpya October 5, 2026

    Whittaker Aibuka Mshindi Baada ya Presha Kali ya Wallace

    Bondia wa Uingereza katika uzito wa light-heavyweight, Ben Whittaker, amenusurika mashambulizi makali ya dakika za…

    Matola Aondoka Kambi Ya Simba Afrika Kusini

    Simba Queens Mbabe Kwa Yanga Princess Ngao Ya Jamii

    Ni Taifa Stars Dhidi Ya Madagascar Leo

    Stay In Touch
    • Facebook
    • X
    • Pinterest
    • Instagram
    • YouTube
    • Vimeo

    Subscribe to Updates

    Get the latest creative news from Kijiweni.

    © 2026 Kijiweni. A Product of Jamii Media.
    • Home
    • Wasiliana Nasi

    Type above and press Enter to search. Press Esc to cancel.