Close Menu
Kijiweni

    Subscribe to Updates

    Get the latest updates from Kijiweni.

    Za moto

    Whittaker Aibuka Mshindi Baada ya Presha Kali ya Wallace

    Matola Aondoka Kambi Ya Simba Afrika Kusini

    Simba Queens Mbabe Kwa Yanga Princess Ngao Ya Jamii

    Facebook X (Twitter) Instagram
    • Wasiliana Nasi
    Facebook X (Twitter) Instagram Pinterest Vimeo
    Kijiweni
    • Home
    • CAF
    • Soka la Bongo
    • Ulaya
    • Chuo Cha Kubeti
    • Hadithi za Kijiweni
    • Forum
    Kijiweni
    You are at:Home » Mshangao wa Arteta Baada ya Rice Kujitoa
    Biriani la Ulaya

    Mshangao wa Arteta Baada ya Rice Kujitoa

    Brenda UlomiBy Brenda UlomiSeptember 25, 2023No Comments2 Mins Read
    Facebook Twitter Pinterest Telegram LinkedIn Tumblr Email Reddit
    Share
    Facebook Twitter LinkedIn Pinterest WhatsApp Email

    Mikel Arteta asema Declan Rice aliomba kubadilishwa na anaonesha kushangazwa na jeraha la nyota wa Arsenal dhidi ya Tottenham.

    Mikel Arteta anaonekana kushangazwa na uamuzi wa Declan Rice kubadilishwa dhidi ya Tottenham.

    Nyota wa Arsenal aliyejiunga kwa kitita cha pauni milioni 105 msimu wa joto alianza kwa mara ya kwanza kwenye mechi ya North London Derby siku ya Jumapili, huku mahasimu wa dhati wakishirikiana kugawana alama katika droo ya kusisimua ya 2-2.

    Lakini Rice hakumaliza mechi uwanjani, akiondolewa wakati wa nusu ya kwanza na nafasi yake ikachukuliwa na Jorginho.

    Kulikuwa na wasiwasi miongoni mwa mashabiki wa Arsenal kwamba Rice alikuwa ameumia, na hivyo kuongeza wachezaji muhimu kwenye orodha yao ya majeruhi inayoongezeka.

    Sasa, Arteta amefichua kwamba kiungo wake wa kati alikuwa na “uchungu” wa kiafya.

    Lakini hiyo haikuwa yote aliyokuwa nayo Mhispania huyo kuhusu kubadilishwa kwa Rice, akiita kuwa ‘la ajabu‘ wakati alipozungumzia kubadilishwa kwa nahodha wa zamani wa West Ham katika mahojiano yake baada ya mechi.

    “Alikuwa na uchungu wa mgongo,” Arteta alisema. “Alituambia wakati wa nusu ya kwanza kwamba alikuwa na uchungu na tulipomhakiki wakati wa nusu ya kwanza hakuweza kuendelea, kwa hivyo tulilazimika kumtoa.”

    Akisailiwa ikiwa Rice anaweza kuwa nje kwa muda mfupi au wa kati, Arteta alijibu: “Tunatumai la. Tunapaswa kumhakiki.

    Ni ajabu wakati mchezaji kama yeye anaomba kubadilishwa kwa sababu ana uchungu. Tunatumai la, lakini tuone.”

    Mchezaji aliyechukua nafasi ya mshindi wa Ligi ya Ulaya Conference, Jorginho, alifanya kosa na kupelekea bao la pili la Heung-min Son la mchezo huo muda mfupi baada ya mapumziko.

    Mwitalia huyo alipoteza mpira katika eneo lake na mara moja akapigwa na wageni, huku James Maddison akimpa pasi Son, ambaye aliipachika wavuni kufunga bao na kusawazisha kwa kikosi cha Ange Postecoglou.

    Wakati huo huo, Arteta pia alielezea kwa nini aliwatoa Fabio Vieira wakati wa nusu ya kwanza kwa sababu za ‘takwimu‘.

    Arteta aliongeza kuwa aliwatoa Fabio Vieira kwa sababu za “takwimu” katika nusu ya kwanza.

    Soma zaidi: Habari zetu kama hizi hapa

    arteta epl Gunners spurs
    Leave A Reply Cancel Reply

    Social Media Image
    Top Posts
    UEFA EURO 2024 Trophy

    Yote Unayopaswa Kufahamu Kuhusu UEFA EURO 2024 German

    May 30, 202425K Views
    Ligi Kuu

    Hii Vita Ya GAMONDI Na FADLU Inaichangamsha Vipi Ligi Kuu?

    October 3, 202417K Views

    Chama, Aziz Ki Na Pacome Watachezaje Yanga?

    June 27, 202414K Views
    Ligi Kuu ya NBC

    RATIBA YA LIGI KUU YA NBC MSIMU WA 2025/2026

    August 29, 202513K Views
    Don't Miss
    Stori Mpya October 5, 2026

    Whittaker Aibuka Mshindi Baada ya Presha Kali ya Wallace

    Bondia wa Uingereza katika uzito wa light-heavyweight, Ben Whittaker, amenusurika mashambulizi makali ya dakika za…

    Matola Aondoka Kambi Ya Simba Afrika Kusini

    Simba Queens Mbabe Kwa Yanga Princess Ngao Ya Jamii

    Ni Taifa Stars Dhidi Ya Madagascar Leo

    Stay In Touch
    • Facebook
    • X
    • Pinterest
    • Instagram
    • YouTube
    • Vimeo

    Subscribe to Updates

    Get the latest creative news from Kijiweni.

    © 2026 Kijiweni. A Product of Jamii Media.
    • Home
    • Wasiliana Nasi

    Type above and press Enter to search. Press Esc to cancel.