Close Menu
Kijiweni

    Subscribe to Updates

    Get the latest updates from Kijiweni.

    Za moto

    Whittaker Aibuka Mshindi Baada ya Presha Kali ya Wallace

    Matola Aondoka Kambi Ya Simba Afrika Kusini

    Simba Queens Mbabe Kwa Yanga Princess Ngao Ya Jamii

    Facebook X (Twitter) Instagram
    • Wasiliana Nasi
    Facebook X (Twitter) Instagram Pinterest Vimeo
    Kijiweni
    • Home
    • CAF
    • Soka la Bongo
    • Ulaya
    • Chuo Cha Kubeti
    • Hadithi za Kijiweni
    • Forum
    Kijiweni
    You are at:Home » Chalobah Akaribia Kujiunga na Bayern Munich
    Biriani la Ulaya

    Chalobah Akaribia Kujiunga na Bayern Munich

    Brenda UlomiBy Brenda UlomiAugust 30, 2023No Comments2 Mins Read
    Facebook Twitter Pinterest Telegram LinkedIn Tumblr Email Reddit
    Share
    Facebook Twitter LinkedIn Pinterest WhatsApp Email

    Nyota wa Chelsea Chalobah akifanyiwa uchunguzi wa afya na Bayern Munich huku makubaliano ya mkopo-kununua yakikubaliwa

    Nyota wa Chelsea, Trevoh Chalobah, anafanyiwa uchunguzi wa afya na Bayern Munich siku ya Jumanne (29 Agosti), vyanzo vimeiambia Football Insider.

    Klabu hiyo ya Bundesliga imekubaliana na Chelsea na inakaribia kumsajili Chalobah kwa mkopo wa awali na chaguo la kununua baadaye.

    Mwenye umri wa miaka 24 amekuwa akipigiwa upatu na vilabu nchini Uingereza na Ulaya kote wakati wa dirisha la usajili msimu huu wa joto huku Chelsea ikiwa tayari kumruhusu kuondoka.

    Vilabu vya Ligi Kuu kama West Ham, Everton, na Nottingham Forest vilionyesha nia ya kutaka huduma zake – lakini ni Bayern ambao sasa wanatarajiwa kushinda mbio za kumpata.

    Beki huyo anatarajiwa kuungana tena na Thomas Tuchel, ambaye walicheza pamoja mara 31 walipokuwa Stamford Bridge.

    Bayern wanatarajiwa kufanya uchunguzi wa afya wa mchezaji huyo kabla ya kusaini mkataba.

    Chalobah kwa sasa amelazwa nje na tatizo la misuli ya paja baada ya ripoti kuwa alizidisha jeraha la awali mazoezini mapema mwezi huu.

    Kwa sababu hiyo, bado hajacheza kwa Chelsea msimu wa 2023-24.

    Mkataba wa Chalobah katika uwanja wa Stamford Bridge unatarajiwa kumalizika Juni 2028 baada ya yeye kusaini mkataba mnono mnamo Novemba 2022.

    Bidhaa wa akademi ya Blues alicheza mara 34 katika mashindano yote kwa Chelsea msimu uliopita, akiwa mchezaji wa kwanza katika michezo 26 kati ya hiyo.

    Amethibitisha kuwa chaguo lenye uwezo tangu alipotokea kwenye vikosi vya vijana, na anaweza kucheza katika nafasi ya beki wa kati, beki wa kulia, na kiungo.

    Kuwasili kwa Chalobah kunaweza kuruhusu lengo la Manchester United, Benjamin Pavard, kuondoka klabuni – lakini inatarajiwa kuwa atajiunga na Inter Milan.

    Chelsea kwa sasa hawana chaguo la kutosha katika nafasi ya beki wa kati, huku Benoit Badiashile na Wesley Fofana wote wakiwa nje kwa sababu ya majeraha.

    Hali hiyo imeacha pengo kubwa katika safu ya ulinzi ya Chelsea, na kuifanya isitishe msimu wake bila uimara wa kutosha katika eneo hilo.

    Soma zaidi: Habari zetu kama hizi hapa

    blues bundesliga epl
    Leave A Reply Cancel Reply

    Social Media Image
    Top Posts
    UEFA EURO 2024 Trophy

    Yote Unayopaswa Kufahamu Kuhusu UEFA EURO 2024 German

    May 30, 202425K Views
    Ligi Kuu

    Hii Vita Ya GAMONDI Na FADLU Inaichangamsha Vipi Ligi Kuu?

    October 3, 202417K Views

    Chama, Aziz Ki Na Pacome Watachezaje Yanga?

    June 27, 202414K Views
    Ligi Kuu ya NBC

    RATIBA YA LIGI KUU YA NBC MSIMU WA 2025/2026

    August 29, 202513K Views
    Don't Miss
    Stori Mpya October 5, 2026

    Whittaker Aibuka Mshindi Baada ya Presha Kali ya Wallace

    Bondia wa Uingereza katika uzito wa light-heavyweight, Ben Whittaker, amenusurika mashambulizi makali ya dakika za…

    Matola Aondoka Kambi Ya Simba Afrika Kusini

    Simba Queens Mbabe Kwa Yanga Princess Ngao Ya Jamii

    Ni Taifa Stars Dhidi Ya Madagascar Leo

    Stay In Touch
    • Facebook
    • X
    • Pinterest
    • Instagram
    • YouTube
    • Vimeo

    Subscribe to Updates

    Get the latest creative news from Kijiweni.

    © 2026 Kijiweni. A Product of Jamii Media.
    • Home
    • Wasiliana Nasi

    Type above and press Enter to search. Press Esc to cancel.